Naitwa Mchungaji Hendru Munisi, katibu wa idara ya wakili na miradi ya KKT Diocese ya Kaskazini. Tukishirikiana na wenzetu wa Norwegian Church Aid Tanzania tulikuwa na matembezi kuanzia tarehe moja mwezi wa 8 mwaka wa elfu mbili na 22 ambayo tuliyafungua rasmi kule mkoani Manyara wilaya ya Babati vijijini eneo linaloitwa Galapo na matembezi haya yalikuwa na kauli mbiu ya kuhamasisha vijana kujiunga kwenye sekta ya kilimo na ufugaji, ni sambamba na mkoa wa Kilimanjaro ambapo tuliendelea na matembezi haya katika wilaya ya Hai pamoja na wilaya ya Moshi na Moshi vijijini. Matembezi haya yameleta mafanikio makubwa sana. Kwa jamii kwanza, wameelewa kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania Dayosisi ya Kaskazini nafanya nini katika miradi hii ya kilimo na ufugaji ambayo tunashirikiana na wenzetu wa Norwegian Church Aid Tanzania. Lakini jambo la pili, vijana wengi ambao tu, tumekutana nao huko walikuwa w hawafahamu miradi hii, lakini sasa wamepata ufahamu, yaani uelewa, na wataalamu wetu wa kilimo tulionao pamoja na maafisa masoko na maafisa mifugo wame wamepata wame, wame wasaa wa kutoa elimu na tumeandikisha vijana wengi sana ambao wameamua sasa kujiingiza kwenye ajira hii ya kilimo na ufugaji, kwa sababu ni, ni miradi ambayo ni rafiki wa vijana, kwa sababu sio kilimo kile ambacho kinamshughulisha sana kuanzia asubuhi mpaka jioni, kwa sababu anaweza kufanya asubuhi akamwagilia na jioni akamwagilia, kama ni kuku, alikadhalika hivyo hivyo kwa hiyo tunashukuru sana wenzetu wa Norwegian Church Aid Tanzania ambao tumekuwa na mahusiano nao kwa muda mrefu na kufanya kilele cha maadhimisho ya miaka 75 hapa mkoa hapa mkoani Kilimanjaro, katika hoteli yetu ya Uhuru. Na mada mbalimbali zimetolewa, vijana wamejifunza, wamekuwepo wataalamu mbalimbali ambao wamealikwa na wenzetu wa Norwegian Church Aid Tanzania kutoka chuo kikuu cha Sokoine. Shukuru sana ndugu zetu wa NCA, country director tuna kupongeza sana na kazi kubwa ambayo inafanyika kwa kushirikiana nasi, na niseme tena, kwa kweli sisi wa KKKT Dayosisi ya Kaskazini tumepata baraka nyingi kwa kushirikiana na ndugu zetu hawa, na tunamwomba Mwenyezi Mungu aendelee kutuimarisha na kutusaidia, ili yale yote ambayo tunayapokea kupitia ushirika huu, basi yaendelee kuboresha yale ambayo tayari yamekwishafanyika katika eneo letu ili tuendelee kupiga hatua.